S e

7 A4 £ S5 o
U tight ap goorr bife”

TANESCO Makao Makuu, S.L.P. 453, Dodoma,Tanzania, Simu 180

TAARIFA KWA UMMA
CHANGAMOTO YA MANUNUZI YA UMEME KWENYE MFUMO WA LUKU
APRILI 5, 2025.

Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO) linawataarifu wateja wake kuwa kuna

changamoto kwenye manunuzi ya umeme (LUKU) inayosababisha wateja kushindwa
kununua umeme kupitia mitandao ya simu na njia za kibenki kuanzia leo majira ya saa

kumi na mbili na nusu asububhi.

Wataalamu wetu wanaendelea na jitihada za kurekebisha changamoto iliyojitokeza ili

kuwezesha manunuzi ya umeme kurejea kwenye hali yake ya kawaida.

Kwa sasa tunawashauri wateja kufanya manunuzi ya tokeni za umeme kupitia njia

mbadala za mawakala waliopo nchi nzima wakati hatua za utatuzi zikiendelea.

Tutawataarifu huduma itakaporejea Shirika linaomba radhi kwa usumbufu wowote

unaojitokeza.

IMETOLEWA NA;
KURUGENZI YA MAWASILIANO NA HUDUMA KWA WATEJA,
TANESCO- MAKAO MAKUU,
DODOMA.
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